

## FOMU YA UWAKILISHI

**KWA KATIBU WA BENKI,  
MWANGA HAKIKA BANK LIMITED,  
MAKAO MAKUU,  
JENGO LA MWANGA TOWER,  
GHOROFA YA 16 JENGO NA. 1&50, KITALU 45 A,  
KIJITONYAMA, BARABARA MPYA YA BAGAMOYO,  
S.L.P 11735,  
DAR ES SALAAM - TANZANIA**

Mimi/ Sisi \_\_\_\_\_ wa  
\_\_\_\_\_ Mjumbe/Wajumbe wa  
Mwanga Hakika Bank ambaye/ambao nimeruhusiwa/tumeruhusiwa kupiga kura, ninamchagua/  
tunamchagua \_\_\_\_\_ mwenye barua pepe \_\_\_\_\_  
\_\_\_\_\_ na namba \_\_\_\_\_ kama mwakilishi kupiga kura  
kwa niaba yangu/yetu kwenye Mkutano Mkuu wa Nne(4) wa Wanahisa  
wa Mwanga Hakika Bank utakaofanyika terehe 10/08/2024 hata kuhairishwa kwake.

Imesainiwa tarehe \_\_\_\_\_

Siku ya \_\_\_\_\_ 2024

### ANGALIZO:

- Mwananchama anayeruhusiwa kuhudhuria na kupiga kura anaweza kuchagua, kwa maandishi mwakilishi kuhudhuria, kupiga kura na kuongea kwa niaba yake. Mwakilishi pia si lazima awe mjumbe wa kampuni.
- Fomu hii ijazwe kikamilifu na kurejeshwa kwa njia ya kielektroniki kabla ya tarehe 1 August, 2024 saa 4:00 Asubuhi kupitia barua pepe ya katibu wa Benki nkissanga@mhbbsbank.co.tz au Benki yetu iliyopo taribu na wewe.

#### KWA TAARIFA ZAIDI:



+255747666511



info@mhbbsbank.co.tz



www.mhbbsbank.co.tz